>
บทความ
เราคือศูนย์รวมฟรีแลนซ์คุณภาพ ค้นพบฟรีแลนซ์ที่ถูกใจ จากศูนย์รวมฟรีแลนซ์คุณภาพตัวจริง เพื่อให้ธุรกิจของคุณ ก้าวไปอย่างกับติดปีกบิน
ลงประกาศหาฟรีแลนซ์สมัครเป็นฟรีแลนซ์เพื่อรับงาน
1
แชร์
ออกแบบ

แนะนำ Instagram 17 ช่างภาพถ่ายแฟชั่นที่ไม่ควรพลาด !!

3 สิงหาคม 2017 เวลา 12:13เข้าชม 2,468

 

 

ในปัจจุบันนี้การถ่ายภาพแฟชั่นนั้นเป็นอีก 1 ในการถ่ายภาพที่มีความนิยม เนื่องมาจากทุกวันนี้คนรุ่นใหม่หันมาทำธุระกิจส่วนตัวกันมากขึ้น อาธิเช่น การขายของออนไลน์ ซึ่งเป็นเรื่องที่น่าสนใจในการที่เราจะพรีเซ้นต์สินค้าของเราอย่างไรให้เกิดความนิยมและเป็นที่สนใจของคนทั่วไป หลายคนจึงใช้วิถีการถ่ายภาพแนวแฟชั่น หรือภาพครีเอทต่างๆเพื่อเป็นการสร้างจุดขาย หรือความน่าสนใจให้ตัวสินค้า วันนี้ FreelanceBay จึงมีบทความดีๆที่จะแนะนำ Instagram ของช่างภาพแนวแฟชั่น 17 คนมาแนะนำให้เพื่อนได้รู้จักกัน เพื่อดูผลงาน ศึกษามุมมองวิธีการ และนำไปสร้างแรงบันดาลใจให้กับผลงานของตัวเองต่อไป 

 

 

 

1.Matthew Brookes (@matthewbrookesphoto)

 

 

 

 

 

 

 

2.Glen Luchford (@_glen_luchford)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

3.Lillie Eiger (@lillieeiger)

 

 

 

 

 

 

 

4.Mariano Vivanco (@marianovivanco)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

5.Yu Fujiwara (@8and2)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

6.Emma Tempest (@emstempest)

 

 

 

 

 

 

 

7.Tom Munro (@tommunro)

 

 

 

 

 

 

 

8.James Houston (@jameshoustonphoto)

 

 

 

 

 

 

 

9.Dario Catellani (@dariocatellani)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

10.Alasdair McLellan (@alasdairmclellan)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

11.Anthony Trevino (@trevinoanthony)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

12.Sebastian Kim (@sebkimstudio)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

13.Harley Weir (@harleyweir)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

14.Patrick Demarchelier (@patrickdemarchelier)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

15.Giampaolo Sgura (@giampaolosgura)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

16.Camilla Akrans (@studioakrans)

 

 

 

 

 

 

 

17.Lea Colombo (@leacolombo)

 

 

 

 

 

 

 

 

ที่มา

ความคิดเห็น

บทความที่เกี่ยวข้อง

พาแจก PowerPoint Templates สไตล์มินิมอลก...
26 มิถุนายน 2019

วันนี้แอดมีPowerPoint Templates สวยๆสไ...

ออกแบบ
4
36,734
เรื่องดีบอกต่อ!! กับวิธีการบันทึกวีดีโอจ...
22 กุมภาพันธ์ 2019

ในปัจจุบันนี้ที่การไลฟ์สดนั้นมีมากขึ้นและห...

ออกแบบ
0
2,113
แจก Catalog & Brochure Mockup Templates...
11 สิงหาคม 2017

เนื่องจากตลาดธุรกิจในปัจจุบันมีการแข่งขันก...

ออกแบบ
1
22,894
When Christmas Comes Around !! ● All Abo...
22 พฤศจิกายน 2018

ใกล้จะเข้าสู่ปีใหม่ปี 2019 หรือ 2562 กันแล...

ออกแบบ
1
2,779
พาส่อง 13 หนุ่มจากการ์ตูนดิสนีย์ ถ้ามีตั...
3 มกราคม 2018

หลังจากที่ Jirka Väätäinen กราฟ...

ออกแบบ
0
1,710
แนะนำเว็บไซต์สำหรับเรียนรู้งานดีไซน์ออนไ...
1 พฤศจิกายน 2018

โลกของงานออกแบบดีไซน์นั้นมีการเปลี่ยนแ...

ออกแบบ
1
2,369
© 2015-2021 FreelanceBay.com, All rights reserved.